ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย พ.จ.อ.ศุภฤกษ์ บุญเอี่ยม หน.ชป.กร. ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๑๐ เเละชป.กร. ร่วมกิจกรรมโครงการตรวจสุขภาพเคลื่อนที่ ของสมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าจุฬาภรณ์วลัยลักษณ์ อัครราชกุมารี เเละโครงการรณณรงค์ไข้เลือดออก ลดยุงลดโรค ที่จัดขึ้นโดยชุดสันติสุขที่ ๑๐๖ ณ ที่ทำการ ผญบ.ม.๑ บ.โคกนิบง ต.ไทรทอง อ.ไม้เเก่น จว.ปัตตานี ผลการปฏิบัติ เป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๘ พฤศจิกายน ๒๕๖๑