ฉก.ทพ.นย.ทร. ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๔ ร.อ.จำลอง เพ็ชรฤทธิ์ ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๔ เข้าเยี่ยม อส.ทพ.มูฮัมหมัดกามัน เจ๊ะอามะ อส.ทพ.สังกัด ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๔ ซึ่งป่วยเป็น ไข้เลือดออก ทาง มว.พยาบาล ค่ายจุฬาภรณ์ ได้ส่งตัวมาเมื่อ วันที่ ๖ พ.ย.๖๑ ที่ รพ.นราธิวาสราชนครินทร์ ผลการปฏิบัติ ทราบว่าวันนี้ ทางโรงพยาบาลได้อนุญาตให้กลับบ้านได้แล้ว ทาง กองร้อย จึงให้พักรักษาตัวที่บ้าน โดยมี บิดาและมารดาของ อส.ทพ.มูฮัมหมัดกามัน เจ๊ะอามะ มารับ เมื่อวันที่ ๘ พฤศจิกายน ๒๕๖๑