ฉก.ทพ.นย. โดย ร้อย.ทพ.นย.ที่๑๐ นำโดย ร.อ.สุบรรณ ส่งสวัสดิ์ ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๑๐ มอบหมายให้ พ.จ.อ.ศุภกษ์ บุญเอี่ยม หน.ชป.กร. ร่วมกิจกรรมน้ำชายามเช้าโดยมี ผู้กำกับการสถานีตำรวจภูธรไม้เเก่น ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๙ ร้อย ทพ.นย.ที่ ๑๑ หน.ชุดสันติสุขที่ ๑๐๖ หน.ส่วนราชการทุกส่วนราชการ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ผู้นำศาสนา ร่วมพบปะหารือเเละสร้างความสัมพันธ์อันดีต่อกัน ณ รพ.ไม้เเก่น ต.ไทรทอง อ.ไม้เเก่น จว.ปัตตานี ผลการปฏิบัติ เป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๕ พฤศจิกายน ๒๕๖๑