ร.อ.สุบรรณ ส่งสวัสดิ์ ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๑๐ มอบหมายให้ พ.จ.อ. ศุภฤกษ์ บุญเอี่ยม พร้อมชป.กร. ปรับปรุงภูมิทัศน์ตัดเเต่งหญ้าริมถนน บริเวณถนนหมายเลข๔๑๖๗ ร่วมกับ หมวดทหารพรานหญิงเเละชาวบ้านในพื้นที่ ม.๑ ต.ไทรทอง อ.ไม้เเก่น จว.ปัตตานี เพื่อเตียมการต้อนรับองคมนตรี ที่จะเดินมาเยี่ยมครอบครัวของ นาย อดุล ซิมา ในวันที่ ๓๑ ต.ค. ๖๑ ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๓๐ ตุลาคม ๒๕๖๑