ฉก.ทพ.นย. โดย ร้อย.ทพ.นย.ที่๑๐ นำโดย ร.อ.สุบรรณ ส่งสวัสดิ์ ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๑๐ ได้สั่งการให้ พ.จ.อ.ศุภฤกษ์ บุญเอี่ยม หน.ชป.กร. ทำการควบคุมการฝึกทบทวนของ อส.ทพ. ร้อย. ทพ.นย.ที่๑๐ ผลการปฎิบัติ เป็นไปด้วยความเรียบร้อยเมื่อวันที่ ๑๒ ตุลาคม ๒๕๖๑
ร้อย ทพ.นย.ที่ ๖ นำโดย ร.อ.สมพงษ์ เดชนอก ผบ.ร้อย ทพ.นย.ที่ ๖ ร.ท.วินัย พุ่มทอง รอง ผบ.ร้อย ทพ.นย.ที่ ๖ ได้มอบหมายให้ จ.ต.พีรยุทธ์ สีขาว ฝึกทบทวนการฝึกบุคคลท่ามือเปล่าตามพระราชนิยมแก่ กำลังพล ร้อย ทพ.นย.ที่ ๖ ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อยเหตุการณ์โดยทั่วไปปกติ เมื่อวันที่ ๑๓ ตุลาคม ๒๕๖๑