ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๕ พ.จ.อ.สุทิน นอบไทย บุหลัน ๕๒๖ ผบ.ฐานปฎิบัติการน้ำตกปาโจ และ จ.ท.ธนวัฒน์ ป. และกำลังพล พร้อมด้วยนายผดุงเกียรติ์ สุวรรณลี ปลัดอำเภอหัวหน้าประจำตำบลลุโบะสาวอ นางรอบียะห์ กาเซ็ง ผู้ใหญ่บ้านหมู่ ๖ บ้านบากง ได้ไปร่วมมอบฮิญาบให้กับนักเรียนโรงเรียนปูซูตีฆอและโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑๐ ซึ่งทีมงาน อิคลาส อะมานะห์และอิกรอม จิตอาสาเพื่ออัลลอฮ์ ได้จัดส่งมาให้จากผู้ใจบุญมามอบแก่เด็กนักเรียนและเพื่อเป็นการลดค่าใช้จ่ายของผู้ปกครอง ผลการปฎิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อยเมื่อวันที่ ๑๐ ตุลาคม ๒๕๖๑