ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย รอง.ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๒ ร.อ.กันหา บุญยงค์ ชป.กร.จนท.พยาบาล ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๒ มอบข้าวสาร เครื่องอุปโภคบริโภค อาหารแห้ง เสื้อกีฬา ให้กับครอบครัวเด็กกำพร้า ด.ญ.ฟิตรียะห์ อีโย๊ะ เลขที่บ้าน ๗๘ ๑ หมู่.๑ ต.ปะลุกาสาเมาะ อ.บาเจาะ จว.นราธิวาส ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เหตุการณ์ทั่วไปปกติเมื่อวันที่ ๒๗ สิงหาคม ๒๕๖๑
เมื่อ ๒๗๐๙๓๐ ส.ค. ๖๑ ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย รอง.ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๒ ร.อ.กันหา บุญยงค์ ชป.กร.จนท.พยาบาล ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๒ มอบข้าวสาร เครื่องอุปโภคบริโภค อาหารแห้ง เสื้อกีฬา ให้กับครอบครัวเด็กกำพร้า ด.ช.อับดุลเราะมาน นิเลาะ เลขที่บ้าน ๖๗ ๒ หมู่.๑ ต.ปะลุกาสาเมาะ อ.บาเจาะ จว.นราธวาส ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เหตุการณ์ทั่วไปปกติเมื่อวันที่ ๒๗ สิงหาคม ๒๕๖๑
ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย รอง.ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๒ ร.อ.กันหา บุญยงค์ ชป.กร.จนท.พยาบาล ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๒ มอบข้าวสาร เครื่องอุปโภคบริโภค อาหารแห้ง เสื้อกีฬา ให้กับครอบครัวเด็กกำพร้า ด.ช.นุรดินทร์ จรกา เลขที่บ้าน ๒๘๗ ๑ หมู่.๑ ต.ปะลุกาสาเมาะ อ.บาเจาะ จว.นราธิวาส ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เหตุการณ์ทั่วไปปกติเมื่อวันที่ ๒๗ สิงหาคม ๒๕๖๑