ฉก.ทพ.นย.ทร.โดย ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๘ โดย ร.อ.ไพฑูรย์ ลาภไธสง ผบ.ร้อย และ จนท.พยาบาล พบปะเยี่ยมเยียนและมอบยา แก่ นายมานะ ดาโอ๊ะ อายุ ๗๗ ปี หมู่๓ บ้านปูตะ บ้านจาฮุก ต.ละหาร อ.ยี่งอ จ.นราธิวาส พระครูสุวัฒนากร เจ้าอาวาส วัดทุ่งกง ต.โคกเคียน อ.เมือง จ.นราธิวาส เพื่อสร้างความสัมพันธ์ที่ดี ผลการปฎิบัติเป็นไปด้วยึวามเรียบร้อยเมื่อวันที่ ๑๙ สิงหาคม ๒๕๖๑