ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๑๑ โดย ร.อ.สมชาติ กาญจนมณี ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๑๑ ได้เข้าร่วมกิจกรรมมหกรรมคุณแม่สมาร์ทมัน นำพาเด็กป่าไหม้ ดอนทรายก้าวสู่สมาร์ทคิดส์ ๒๕๖๑ ณ.รพ.สต.บ้านป่าไหม้ หมู่ที่ ๑ ต.ดอนทราย อ.ไม้แก่น จ.ปัตตานี เพื่อการสานสัมพันธิ์ระหว่างหน่วยงานความมั่งคง กับประชาชนและหน่วยงานในพื้นที่ เหตุการณ์ทั่วไปปกติเมื่อวันที่ ๑๑ สิงหาคม ๒๕๖๑