ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๑๑ โดย ร.อ.สมชาติ กาญจนมณี ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๑๑ ได้เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายเป็นพระราชกุศล เนื่องในงานเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินินาถ ในราชกาลที่ ๙ เนื่อในโอกาสวันเฉลิมพระชมมพรรษา ๘๖ พรรษา และถวายพระพรชัยมงคล ในวันที่ ๑๑ สิงหาคม ๒๕๖๑ ณ วัดสารวัน หมู่ที่ ๒ ต.ไทรทอง อ.ไม้แก่น จ.ปัตตานี โดยมีหัวหน้าส่วนราชการทุกภาคส่วน หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจ นายก อบต ทุกแห่ง ผู้บริหารสถานศึกษา ผู้กำกับสถานนีตำรวจภูธร ไม้แก่น ผู้บังคับกองร้อยทหารพราน กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ประธานกลุ่มพลังมวลชน ทุกกลุ่ม มาเข้าร่วมกิจกรรม เหตุการณ์ทั่วไปปกติเมื่อวันที่ ๑๑ สิงหาคม ๒๕๖๑
ร.ท.บุญมี เพชรทอง รองฯ ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่๑๐ฯ ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายเป็นพระราชกุศลเเละถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา ๘๖ พรรษา ๑๒ สิงหาคม ๒๕๖๑ ร่วมกับหน.ส่วนราชการ ชาวบ้านไทยพุทธในพื้นเเละพื้นที่ใกล้เคียง ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อยครับเมื่อวันที่ ๑๒ สิงหาคม ๒๕๖๑