ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๑๐ โดย ร.อ.สุบรรณ ส่งสวัสดิ์ ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที ๑๐ ให้ ร.ท.บุญมี เพชรทอง รอง ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๑๐ พร้อมกำลังพลเข้าร่วมกิจกรรมในโครงการจิตอาสา เราทำความดีด้วยหัวใจ ร่วมกับหน่วยงานราชการและจิตอาสาในพื้นที่และพื้นที่ข้างเคียง โดยมี นายบำเหน็จ บินหรีม นายอำเภอไม้แก่น เป็นประธานกิจกรรม ผลการร่วมกิจกรรมเป็นไปด้วยความเรียบร้อยเมื่อวันที่ ๑๐ สิงหาคม ๒๕๖๑