ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร.อ.กิตติภพ ดาศรี ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๗ ได้ส่งมอบโต๊ะรับประทานอาหารกลางวัน จำนวน ๒ ตัว ให้กับศูนย์ศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดนราธิวาส หน่วยบริการยี่งอ ม.๔ บูเกะปาลัส ต.ยี่งอ อ.ยี่งอ จว.นราธิวาส ซึ่งทางกองร้อย ได้นำมาช่วยซ่อมแซม ตัดขา เนื่องจากโต๊ะสูงเกินไป ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อยเมื่อวันที่ ๘ สิงหาคม ๒๕๖๑