ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๑๑ โดย ร.อ.สมชาติ กาญจนมณี ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๑๑ ได้เข้าร่วมการประชุมประจำเดือนหัวหน้าส่วนราชการ ผู้บริหารสถานศึกษา นายกองค์การบริหารส่วนตำบล ผู้บังคับหน่วยกำลังในพื้นที่ คณะกรรมการธรรมาภิบาลจังหวัดปัตตานี และปลัดอำเภอ ครั้งที่ ๘ ปี ๒๕๖๑ เพื่อชี้แจงข้อราชการ พร้อมติดตามผลการปฏิบัติงานในห้วงที่ผ่านมา และขับเคลื่อนงานต่างที่จะดำเนินการในพื้นที่ ณ ห้องประชุมที่ว่าการอำเภอไม้แก่น จังหวัดปัตตานี โดยมี นายบำเหน็จ บินหรีม นายอำเภอไม้แก่น และ ผอ.ศปก.อ.ไม้แก่น เป็นประธานในการประชุมประจำเดือนหัวหน้าส่วนราชการ เหตุการณ์ทั่วไปปกติเมื่อวันที่ ๗ สิงหาคม ๒๕๖๑