ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร.อ.กิตติภพ ดาศรี ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๗ ได้ส่งมอบโต๊ะรับประทานอาหาร จำนวน ๒ ตัวโต๊ะวางกับข้าว จำนวน ๑ ตัว สำหรับเด็กพิเศษของศูนย์ศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดนราธิวาส หน่วยบริการยี่งอ ม.๔ บูเกะปาลัส ต.ยี่งอ อ.ยี่งอ จว.นราธิวาส ซึ่งทางกองร้อย ช่วยจัดทำให้จากงบประมาณซื้อวัสดุอุปกรณ์ของศูนย์ เองการส่งมอบครั้งนี้มี น.ส.รอฮานิง มะแซสะอิ หัวหน้าศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดนราธิวาส หน่วยบริการยี่งอ เจ้าหน้าศูนย์ และชุดนักกายภาพบำบัด ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดนราธิวาส ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๒๔ กรกฎาคม ๒๕๖๑