ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย น.อ.บุญเกิด มูลละกัน ผบ.ฉก.ทพ.นย.ทร. ได้มอบหมายให้ ร.อ.บุญเหลือ ขีณาวัฒ ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๕ เป็นตัวแทนเข้าร่วมประชุมกิจกรรม โครงการเพื่อเพิ่มประสิทธิภาพในเด็กและเยาวชน ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๑ ณ ห้องประชุมโรงเรียนบาเจาะ อ.บาเจาะ จว.นราธิวาส ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เหตุการณ์ปกติเมื่อวันที่ ๑๘ กรกฎาคม ๒๕๖๑