ฉก.ทพ.นย.ทร.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๔ มอบหมายให้ จ.อ.กษิดิส สาคำ และ จ.ท.วสันต์ หลงรักษ์ เข้าร่วมประชุมและเป็นวิทยากรโครงการสร้างทักษะและส่งเสริมอาชีพด้านการเกษตรให้กับประชาชนในพื้นที่ม.๒ ต.บาเระใต้ ณ.ที่ทำการผู้ใหญ่บ้านม.๒ ต.บาเระใต้ อ.บาเจาะ จว.นราธิวาส ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อยเหตุการปกติเมื่อวันที่ ๑๔ กรกฎาคม ๒๕๖๑