ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๖ นำโดย ร.ท. สุเทพ อินณรงค์ รอง ผบ.ร้อย นำชุด ชป.กร. ร่วม โครงการ สถานีสวัสดีการ ประจำปี ๒๕๖๑ ณ กลุ่มซาลาเปาทอด หมู่ที่ ๔ บ้านบลูกาสนอ ต.ตะปอเยาะ อ.ยี่งอ จ.นราธิวาส โดย ศูนย์คุ้มครองคนไร้ที่พึ่ง กรมพัฒนาสังคมและสวัสดีการ อ.เมือง จ.นราธิวาส จัดบรรยายธรรม และพบปะประชาชน ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เหตุการณ์โดยทั่วไปปกติเมื่อวันที่ ๖ กรกฎาคม ๒๕๖๑