ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๕ จ.อ.นฤชล ช. หน.ชป.๑ และ จ.อ.สหรัฐ ช. หน.ชป.๓ พร้อมกับกำลังพล ๔ นาย ได้ร่วมกิจกรรมตลาดนัดเศรษฐกิจพอเพียง ณ. รร.ราชประชานุเคราะห์ ๑๐ โดยมีการแสดงโฆษณาโปรโมทสินค้าของแต่ละชั้นเรียนและในงานยังมีการออกร้านของเด็กนักเรียนแต่ละสายชั้น ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อยเมื่อวันที่ ๖ กรกฎาคม ๒๕๖๑