ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๑ โดย จ.อ.อนันต์ ศาสน์โยธิน หน.ชป.กร. เข้าร่วมฟังการประชุม โครงการจัดตั้งและพัฒนาศักยภาพ คณะกรรมการบริหารกิจกรรมชุมชนท่องเที่ยว OTOP นวัตวิถี บ.เชิงเขา ม.๔ ต.ปะลุกาสาเมาะ อ.บาเจาะ จ.นราธิวาส โดยมี นายอนันต์ อามีเราะ พัฒนาการอำเภอบาเจาะ เป็นประธาน ณ ศาลาประชาคม วัดเชิงเขา ม.๔ ต.ปะลุกาสาเมาะ อ.บาเจาะ จ.นราธิวาส ผลการปฏิบัติ เป็นไปด้วยความเรียบร้อย เหตุการณ์ปกติเมื่อวันที่ ๖ กรกฎาคม ๒๕๖๑