ร.อ.สุบรรณ ส่งสวัสดิ์ ผบ.รอ้ย.ทพ.นย.ที่ ๑๐ และ ร.อ.ณรงค์ เล็มศรีงาม รอง ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๙ และชุด.ชป.กร.ร่วมงานถ่ายทอดเทคโนโลยีการเกษตรมีเกษตรจังหวัดเป็นเจ้าภาพมีนายบำเหน็จ บินเหริม นายอำเภอไม้แก่นเป็นประธานในพิธีและมีส่วนราชการในพื้นที่และ ผญ.บ้าน กำนัน ประชาชนให้การตอ้นรับและมีหน่วยเกษตรถ่ายทอดความรู้ใหม่ๆให้พี้น้องในพื้นที่ผลการปฎิบัติเป็นไปดว้ยความเรียบร้อยครับ เมื่อวันที่ ๒๘ มิถุนายน ๒๕๖๑