ฉก.นย.ทร. นำโดย พ.จ.อ.ภิรมย์ เพ็งพูลเดช หน.ชป.กร. ร้อย ๘ ฐานวัดทุ่งคา ได้ลงพื้นที่ประชุมชี้แจงคณะกรรมการหมู่บ้านในการดำเนินการจัดเวทีประชาคมประชาชนโครงการ สร้างความปรองดองสมานฉันท์ ครั้งที่ ๑ มี นาง อัจนา สุขวิเศษ ปลัดอำเภอทำหน้าที่หัวหน้าตำบลละหาร เป็นประธานในการประชุมในครั้งนี้ ณ มัสยิดบ้านบาโง ม.๒ ต.ละหาร อ.ยี่งอ จว.นราธิวาส มีประชาชนเข้าร่วมรับการ บรรยายในครั้งนี้ ประมาณ ๕๐ คน ผลการปฏิบัติงานเป็นไปด้วยความเรียบร้อยเมื่อวันที่ ๒๗ มิถุนายน ๒๕๖๑