ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๖ นำโดย ร.ท.สุเทพ อินณรงค์ รอง ผบ.ร้อยทพ.นย.ที่ ๖ นำชุด ชป กร. เข้าร่วมกิจกรรมเนื่องใน วันต่อต้านยาเสพติดโลก ณ ที่ว่าการอำเภอยี่งอ จังหวัดนราธิวาส โดยมี หัวหน้าส่วนราชการและหน่วยงานต่างๆ ของอำเภอยี่งอ ร่วมเดินรณรงค์เนื่องในวันต่อต้านยาเสพติดโลก ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อยเหตุการณ์โดยทั่วไปปกติเมื่อวันที่ ๒๖ มิถุนายน ๒๕๖๑