ฉก.ทพ.นย.ทร.โดย ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๗ ร.อ.กิตติภพ ดาศรี ผบ.ร้อย. พร้อมด้วยกำลังพลและชุดคุ้มกัน ได้เดินทางเข้าพบปะพัฒนาสัมพันธ์กับผู้นำท้องที่ ผู้นำทางศาสนา และพี่น้องประชาชน ณ มัสยิดอาสราส บ.ตะลาฆอสะโต ม.๘ ต.จอเบาะ อ.ยี่งอ จว.นราธิวาส และได้มอบข้าวสารจำนวน ๑ ถุง และอินทผาลัม น้ำหวานไว้ให้กับทางมัสยิดเพื่อไว้บริโภคในห้วงเดือนรอมฏอน โดยมีอิหม่ามประจำมัสยิดเป็นผู้รับมอบ แล้วท่านอิหม่ามยังขอบคุณทางกองร้อยที่ให้การสนับสนุนแบบนี้มาทุกปี ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๙ มิถุนายน ๒๕๖๑
ฉก.ทพ.นย.ทร.โดย ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๗ ร.อ.กิตติภพ ดาศรี ผบ.ร้อย. พร้อมด้วยกำลังพลและชุดคุ้มกัน ได้เดินทางเข้าพบปะพัฒนาสัมพันธ์กับผู้นำท้องที่ ผู้นำทางศาสนา และพี่น้องประชาชน ณ มัสยิดไซยคุลอิสลาม บ.แยะ ม.๓ต.จอเบาะ อ.ยี่งอ จว.นราธิวาส และได้มอบข้าวสารจำนวน ๑ ถุง และอินทผาลัม น้ำหวานไว้ให้กับทางมัสยิดเพื่อไว้บริโภคในห้วงเดือนรอมฏอน โดยมีอิหม่ามประจำมัสยิดเป็นผู้รับมอบ แล้วท่านอิหม่ามยังขอบคุณทางกองร้อยที่ให้การสนับสนุนแบบนี้มาทุกปี ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อยเมื่อวันที่ ๙ มิถุนายน ๒๕๖๑