ฉก.ทพ.นย.ทร.โดย ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๘ โดย ร.อ.ไพฑูรย์ ลาภไธสง ผบ.ร้อย เข้าร่วมพิธีปิดโครงการส่งเสริมการสืบทอดมรดกภูมิปัญญาทางวัฒนธรรมประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๑ มีผู้ร่วมแสดงจำนวน ๒๐ คน โดยมี นายกิจจา จันทสิโร รองประธานสภาวัฒนธรรมจังหวัดนราธิวาส เป็นประธาน ผลปฎิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เหตุการณ์ปกติ เมื่อวันที่ ๒ มิถุนายน ๒๕๖๑