ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๕ ร.อ.บุญเหลือ ขีณาวัฒ ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๕ เข้าร่วมกิจกรรมกิจกรรม โครงการสร้างทักษะและส่งเสริมอาชีพด้านการเกษตร กิจกรรมสร้างรายได้ให้แก่เกษตรกรรายย่อย ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กลุโบะสาวอ ต.ลุโบะสาวอ อ.บาเจาะ จว.นราธิวาส ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๒๔ พฤษภาคม ๒๕๖๑