ฉก.ทพ.นย.ทร. นำโดย พ.จ.อ.ภิรมย ์เพ็งพูลเดช หน.ชป.กร.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๘ ฐานวัดทุ่งคา จ.อ.บุญเสริม วิเศษสิงห์ เจ้าหน้าที่พยาบาล พร้อมกับ ชป.กร.เข้าพบปะสานสัมพันธ์ผู้สอนและนักเรียนตาดีกา ณ ศูนย์การศึกษาอิสลามประจำมัสยิด ตาดีกา นูรดิน บ้านยาโง๊ะ หมู่ ๕ ต.ลุโบะบือซา อ.ยี่งอ จว.นราธิวาส โดยมี นายอับดุลมาชิ ปะดอมะ อิหม่าม และนักเรียนทุกคน ให้การต้อนรับ การปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย ได้รับการต้อนรับอย่างดี เมื่อวันที่ ๒๐ พฤษภาคม ๒๕๖๑
ฉก.ทพ.นย.ทร. นำโดย พ.จ.อ.ภิรมย ์เพ็งพูลเดช หน.ชป.กร.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๘ ฐานวัดทุ่งคา พร้อมกับ ชป.กร.เข้าพบปะสานสัมพันธ์ผู้สอนและนักเรียนตาดีกา ณ ศูนย์การศึกษาอิสลามประจำมัสยิด ตาดีกา อัลยามียะห์ บ้าโคกมาแจ หมู่ ๖ ต.ลุโบะบือซา อ.ยี่งอ จว.นราธิวาส โดยมี นายอัสฮาน อาแวหะโละ ตำแหน่งผู้สอน และนักเรียนทุกคน ให้การต้อนรับ การปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย ได้รับการต้อนรับอย่างดีเมื่อวันที่ ๒๐ พฤษภาคม ๒๕๖๑
ฉก.ทพ.นย.ทร. นำโดย พ.จ.อ.ภิรมย ์เพ็งพูลเดช หน.ชป.กร.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๘ ฐานวัดทุ่งคา พร้อมกับ ชป.กร.เข้าพบปะสานสัมพันธ์ผู้สอนและนักเรียนตาดีกา ณ ศูนย์การศึกษาอิสลามประจำมัสยิด ตาดีกา เดียอุลฮักบูแมโต๊ะคลอลี บ้านบูแม หมู่ ๑ ต.ยี่งอ อ.ยี่งอ จว.นราธิวาส โดยมี นายอาดือนัน อาเป๊ะ ตำแหน่งผู้สอนตาดีกา และนักเรียนทุกคน ให้การต้อนรับ การปฏิบัติเป็น ไปด้วยความเรียบร้อย ได้รับการต้อนรับอย่างดีเมื่อวันที่ ๒๐ พฤษภาคม ๒๕๖๑