ฉก.ทพ.นย. ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๔ โดย ร.อฺ.จำลอง เพ็ชรฤทธิ์ ผบ.ร้อย ได้มอบหมายให้ จ.อ.สันติ ศิลารักษ์ และ จ.ท.วสันต์ หลงรัก เข้าร่วมกิจกรรม เดิน วิ่ง การกุศลเพื่อเด็กกำพร้า พิชิตเขายือลาแป ณ จุดชมวิวน้ำตกผุเสด็จ บริเวณเทือกเขายือลาแป รอยต่อ ต.ตะปอเยาะ อ.ยี่งอ และ ต.สุวารี อ.รือเสาะ จ.นราธิวาส ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เหตุการณ์โดยทั่วไปปกติ เมื่อวันที่ ๑๔ พฤษภาคม ๒๕๖๑