ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๑๑ โดย ร.อ.สมชาติ กาญจนมณี ผบ.ร้อย.ฯ ร่วมให้การต้อนรับคณะกรรมการคัดสารกิจกรรมพัฒนาชุมชนดีเด่น ประจำปี ๒๕๖๑ ร่วมกับ หน.ส่วนราชการ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ในพื้นที่ ต.ดอนทราย โดยมีนายบำเหน็จ บินหรีม นอภ.ไม้แก่น/ผอ.ศปก.อ.ไม้แก่น เป็น หน.คณะผู้ให้การต้อนรับ ณ พลับพลารวมใจประชา บ.ละเวง ม.๓ ต.ดอนทราย อ.ไม้แก่น จว.ป.น. ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เหตุการณ์ทั่วไปปกติ กำลังพลปลอดภัยเมื่อวันที่ ๘ พฤษภาคม ๒๕๖๑