ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย พ.จ.อ.ภิรมย์ เพ็งพูลเดช หน.ชป.กร. ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๘ ฐานวัดทุ่งคา และชป.กร. เข้าพบปะครอบครัวเด็กผู้ยากไร้ที่จะได้รับมอบจักรยานจาก น.อ.บุญเกิด มูลละกัน ผบ.ฉก.ทพ.นย. ครอบครัวที่ ๓ คือ ด.ช.อิรฟาน สะแม เรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ ๔ รร.บ้านกาบุ๊ อายุ ๙ ปี บ้านเลขที่ ๑ ๒ ม.๕ ต.ยี่งอ อ.ยี่งอ จ.นราธิวาส เป็นนักเรียนเรียนดี บิดาและมารดามีอาชีพรับจ้างกรีดยาง ประกอบกับบิดามีอายุมากแล้วไม่สามรถทำงานหนักได้ รายได้เดือนละ ๒๐๐๐ โดยประมาณ มีพี่น้องด้วยกัน ๓ คน ชาย ๒ คน หญิง ๑ คน การปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย ได้รับความร่วมมือเป็นอย่างดีเมื่อวันที่ ๒ พฤษภาคม ๒๕๖๑