ฉก.ทพ.นย.ทร. ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๔ โดย ร.ต.ประมวล อินเสือ รอง ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๔ ร่วมพิธีปิดโครงการเพิ่มประสิทธิภาพให้แก่กำลังภาคประชาชน โดย มี รองผู้ว่าราชการจังหวัดนราธิวาส รอง ผบ.กรม.ทพ.นย.ทร. และ ผู้กำกับ สภ.บาเจาะ เป็นประธานในพิธี ณ ศูนย์ปฏิบัติการอำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาสเมื่อวันที่ ๒ พฤษภาคม ๒๕๖๑