ฉก.ทพ.นย.ทร. ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๔ โดย ร.ต.ประมวล อินเสือ รอง ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๔ จัดกำลังพล ร่วมงาน อำเภอเคลื่อนที่ของอำเภอบาเจาะ มีการทำอาหารแจก การแข่งกีฬาพื้นบ้าน ด้านการแพทย์บริการประชาชน ซึ่งกิจกรรมครั้งนี้จัดขึ้นที่ มัสยิดดารุลนาอิท ม.๒ บ.บูเก๊ะสูดอ อ.บาเจาะ จว.นราธิวาส ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เหตุการทั่วไปปกติเมื่อวันที่ ๒ พฤษภาคม ๒๕๖๑