ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๓ โดยมี ร.ท.บพิตร ปาเบ้า รอง ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๓ และ ร.ท.บุณมี เพชรทอง รอง ผบ.รอ้ย ทพ.นย.ที่ ๑๐ พ.จ.ต.ณพกฤษณ หมุดหวัน หน.ชป.กร ทพ.นย. พร้อมกำลังพล เข้าร่วมฟังบรรยายการทบทวนยุทธวิธีฝ่ายตรงข้าม และติดตามการปฏิบัติงานของ ชป.กร. ณ สโมสรร่มเกล้า ค่ายจุฬาภรณ์ ต.โคกเคียน อ.เมืองนราธิวาส จว.นราธิวาส ผลการปฏิบัติ เป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๒๑ เมษายน ๒๕๖๑