ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๖ นำโดย ร.ท.สุเทพ อินณรงค์ รอง ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๖ พร้อมชุด ชป.กร เข้าพบปะพูดคุยเกี่ยวการทำแปลงเกษตร ในโครงการแปลงเกษตรเพื่ออาหารกลางวัน กับ นายเจตพงษ์ หาดเนิน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบลูกาสนอ ม.๔ บ.บลูกาสนอ ต.ตะปอเยาะ อ.ยี่งอ จ.นราธิวาส และนายมะรอเซะ สาแระ ผู้ใหญ่บ้าน ม.๕ ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เหตุการณ์ทั่วไปปกติ เมื่อวันที่ ๗ เมษายน ๒๕๖๑