รอ.สุบรรณ ส่งสวัสดิ์ ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๑๐ หมอบหมายให้ พ.จ.ต.ณพกฤษณ หมุดหวันหัวหน้าชุด ชป.กร. เข้าร่วมงาน การเเข่งขันว่าววงเดือน ครั้งที่ ๔ ณ.ม.๒ บ้านสารวัน ต.ไทรทอง.อ.ไม้เเก่น จ.ปัตตานี โดยมีนาย บำเหน็จ บินหรืม นายอำเภอไม้เเก่น เป็นประธานในพิธี ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อยครับ เมื่อวันที่ ๕ เมษายน ๒๕๖๑