ฉก.ทพ.นย. นำโดย ร.อ.กิตติกานต์ นาคำภา รอง.ผบ. ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๑ เข้าร่วมพิธีปิดโครงการอบรมจริยธรรมภาคฤดูร้อน ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๑ ณ หอประชุม อบต.ปะลุกาสาเมาะ ต.ปะลุกาสาเมาะ อ.บาเจาะ จ.นราธิวาส โดยมี เด็กนักเรียนจากโรงเรียนตาดีกาต่างๆใน ต.ปะลุกาสาเมาะมาเข้าร่วมโครงการ ผลการปฏิบัติ เป็นไปด้วยความเรียบร้อย ได้รับความร่วมมือเป็นอย่างดี เมื่อวันที่ ๓ เมษายน ๒๕๖๑