ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๕ ร.อ.บุญเหลือ ขีณาวัฒ ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๕ พร้อมกำลังพลให้การ รปภ. และร่วมพิธีมอบผ้าห่มพระราชทานให้แก่นักเรียนจาก โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๙ และ โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑๐ ณ โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๙ ต.ลุโบะสาวอ อ.บาเจาะ จว.นราธิวาส โดยมี นายสุรพร พร้อมมูล ผู้ว่าราชการจังหวัดนราธิวาส เป็นประธานในพิธีและมี ว่าที่ ร.ต.จิรัสย์ ศิริวัลลภ นายอำเภอบาเจาะ พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการต่าง ในอำเภอบาเจาะ ร่วมให้การต้อนรับและร่วมในพิธีดังกล่าว ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อยเมื่อวันที่ ๒๗ มีนาคม ๒๕๖๑