ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร.อ.บุญเหลือ ขีณาวัฒ ผบ.ร้อย ทพ.นย.ที ๕ จัดกิจกรรมดื่มน้ำชายามเช้า ร่วมกับ ชป.สันติสุข ๔๐๕ ผู้นำชุมชน ครูตาดีกา และเลี้ยงอาหารกลางวันเด็กนักเรียน ณ มัสยิดดาริลฟาลาห์ดูซน บ.ดูกูสุเหร่า ม.๗ ต.บาเจาะ อ.บาเจาะ จว.นราธิวาส ผลการปฏิบัติ ได้รับทราบความต้องการและแนวทางการแก้ปัญหาของชุมชน ซึ่งหน่วยจะนำข้อมูลที่ได้มาผลักดันให้เกิดการแก้ปัญหาที่เป็นรูปธรรมต่อไป เมื่อวันที่ ๒๐ มีนาคม ๒๕๖๑