ร้อย.ทพ.นย.ทร ที่ ๖ นำโดย ร.ท สุเทพ อินณรงค์ รอง ผบ.ร้อย นำชุด ชป.กร เข้าร่วมประชุมผู้นำท้องถิ่นประจำเดือน มี.ค.๖๑ คณะกรรมการหมู่บ้าน อบต ผู้ใหญ่บ้าน กำนัน และส่วนราชการต่าง ณ ที่ว่าการอำเภอยี่งอ จ.นราธิวาส ทั้งนี้ได้ร่วมทำกิจกรรมเข้าแถวร้องเพลงชาติ โดยมี นาย ยะลา ใบกาเด็ม นายอำเภอยี่งอ เป็นประธาน ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย กำลังพลปลอดภัย เมื่อวันที่ ๘ มีนาคม ๒๕๖๑