ฉก.ทพ.นย.ทร.โดย ร.อ.ประยูร หิรัญรักษ์ ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๙ และ ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๑๑ โดย ร.อ.สมชาติ กาญจนมณี ผบ.ร้อย. ร่วมประชุมประจำเดือน ชมรมกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน บันฑิตอาสา สารวัตรกำนัน แพทย์ประจำตำบล พื้นที่อำเภอไม้แก่น เดือน มี.ค.๖๑ ณ หอประชุมอำเภอไม้แก่น โดย มี หน.ส่วนราชการ อ.ไม้แก่น และ ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๑๐ และ ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๑๑ มาร่วมประชุม มีนายบำเหน็จ บินหรีม นายอำเภอไม้แก่น เป็นประธาน ผลการปฏิบัติ เป็นไปด้วยความเรียบร้อยดี เมื่อวันที่ ๗ มีนาคม ๒๕๖๑