ฉก.ทพ.นย.ทร.โดย ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๕ ร.ท.เกียรติภูมิ กลับกลานดี รอง ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๕ พร้อม ชป.กร.เข้าพบผู้อำนวยการโรงเรียนต่างดังนี้ ๑.โรงเรียนตายุลอิสลาม ๒.โรงเรียนเจริญวิทยานุสรณ์ ๓.โรงเรียนธัมสตัมภ์วิทยา ๔.โรงเรียนบาเจาะ ๕.โรงเรียนศิริธรรมวิทยา เพื่อเรียนเชิญร่วมพิธีปิดกิจกรรมส่งเสริมการศึกษาเยาวชน กวดวิชาเตรียมความพร้อมสู่มหาวิทยาลัย รุ่นที่ ๕ ในวันศุกร์ที่ ๙ มี.ค.๖๑ ณ สโมสรร่มเกล้า ค่ายจุฬาภรณ์ บ้านทอน ต.โคกเคียน อ.เมืองนราธิวาส จ.นราธิวาส เป็นไปด้วยความเรียบร้อย ผลการปฏิบัติผู้อำนวยการโรงเรียนต่างมีความยินดีที่จะเข้าร่วมกิจกรรมดังกล่าว เมื่อวันที่ ๖ มีนาคม ๒๕๖๑