ฉก.ทพ.นย.ทร.โดย ร.อ.ประยูร หิรัญรักษ์ ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๙ ร่วมประชุมประจำเดือน ชมรมอีหม่าม คลอเต็บ บิหลั่น เดือน มี.ค.๖๑ ณ หอประชุมอำเภอไม้แก่น โดย มี ๓ ฝ่าย ประกอบด้วยปลัดอำเภอผู้รับผิดชอบงานกิจการศาสนา ผู้แทน ผกก.สภ.ไม้แกน พ.ต.ท.ทนงศักดิ์ พวงมณี รอง ผกก.สส.สภ.ไม้แก่น และผู้แทน ฉก.ทพ.นย.ทร.มี ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๙ และ ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๑๑ มาร่วมประชุม มีนายอิทธิพล.พันธ์โยศรี ปลัดอาวุโสอำเภอไม้แก่น เป็นประธาน ผลการปฏิบัติ เป็นไปด้วยความเรียบร้อยดี เมื่อวันที่ ๖ มีนาคม ๒๕๖๑