วันที่ ๑๑ มิถุนายน ๒๕๖๗ พลเรือโท สมรภูมิ จันโท ผู้บัญชาการหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน ประธานในการตรวจเยี่ยมการฝึกซ้อมทางทหารประกอบดนตรี “ ราชวัลลภเริงระบำ” (Hop to the bodies slams) ของหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน ณ ลานเอนกประสงค์ กรมทหราราบที่ ๑ กองพลนาวิกโยธิน ค่ายพระมหาเจษฎาราชเจ้า ตำบลพลูตาหลวง อำเภอสัตหีบ จังหวัดชลบุรี