รอง ผบ.กรม ร.๑ พล.นย.(๑) เป็นประธานเปิดกิจกรรม Big Cleaning Day ณ บริเวณลานปูนหน้ากองบัญชาการกองพลนาวิกโยธิน เพื่อร่วมมือทำความสะอาดตามเขตรับผิดชอบ ภายในค่ายพระมหาเจษฎาราชเจ้า เมื่อวันที่ ๑๑ ต.ค.๖๑
Release Date : 11-10-2018 00:00:00
น.อ.สุรเจษฐ์ พาชีรัตน์ รอง ผบ.กรม ร.๑ พล.นย.(๑) เป็นประธานเปิดกิจกรรม Big Cleaning Day ณ บริเวณลานปูนหน้ากองบัญชาการกองพลนาวิกโยธิน เพื่อร่วมมือทำความสะอาดตามเขตรับผิดชอบ ภายในค่ายพระมหาเจษฎาราชเจ้า เมื่อวันที่ ๑๑ ต.ค.๖๑
![](/1infantryreg/upload/images/images/111061%20(36).jpg)
![](/1infantryreg/upload/images/images/111061%20(18).jpg)
![](/1infantryreg/upload/images/images/111061.jpg)