รอง ผบ.กรม ร.๑ พล.นย.(๑) เป็นประธานในพิธีเปิดการอบรมทหารกองประจำการ ผลัดที่ ๓/๕๙ ก่อนปลดเป็นทหารกองหนุน ณ ห้องเรียน ร้อย.บก.และบริการ พัน.ร.๓ กรม ร.๑ พล.นย. เมื่อวันที่ ๘ ต.ค.๖๑
Release Date : 08-10-2018 00:00:00
น.อ.สุรเจษฐ์ พาชีรัตน์ รอง ผบ.กรม ร.๑ พล.นย.(๑) เป็นประธานในพิธีเปิดการอบรมทหารกองประจำการ ผลัดที่ ๓/๕๙ ก่อนปลดเป็นทหารกองหนุน ณ ห้องเรียน ร้อย.บก.และบริการ พัน.ร.๓ กรม ร.๑ พล.นย. เมื่อวันที่ ๘ ต.ค.๖๑
![](/1infantryreg/upload/images/images/091061%20(2).jpg)
![](/1infantryreg/upload/images/images/091061%20(4).jpg)
![](/1infantryreg/upload/images/images/091061%20(6).jpg)