คุณเกสรา ประทุมสุวรรณ นายกสมาคมภริยาทหารเรือ เยี่ยมศูนย์ดูแลสุนัขจรจัดกองทัพเรือ ในพื้นที่หน่วยบัญชาการนาวิกโยธินได้มอบอาหารสุนัขและเงินช่วยเหลือในกิจการจำนวนหนึ่งโดยมี คุณพรสิริ พงษ์ศิริ ประธานชมรมภริยานาวิกโยธิน และพลเรือตรี กิตติคุณ นาคสุก เสนาธิการหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน ให้การต้อนรับ ณ ศูนย์ดูแลสุนัขจรจัดกองทัพเรือ ค่ายกรมหลวงชุมพร อำเภอสัตหีบ จังหวัดชลบุรี เมื่อวันที่ ๑๙ กันยายน ๒๕๖๑