คุณพรสิริ พงษ์ศิริ ประธานชมรมภริยานาวิกโยธิน ร่วมพิธีเปิดร้านสมาคมภริยาทหารเรือ สาขาศูนย์ฝึกทหารใหม่ ณ ศูนย์การเรียนรู้ ศูนย์ฝึกทหารใหม่ กรมยุทธศึกษาทหารเรือ โดยมี คุณเกสรา ประทุมสุวรรณ นายกสมาคมภริยาทหารเรือ เป็นประธานในพิธี ณ ศูนย์การเรียนรู้ ศูนย์ฝึกทหารใหม่ กรมยุทธศึกษาทหารเรือ อำเภอสัตหีบ จังหวัดชลบุรี เมื่อวันที่ ๑๙ กันยายน ๒๕๖๑