คุณพรสิริ พงษ์ศิริ ประธานชมรมภริยานาวิกโยธิน และคณะกรรมการบริหารชมรม เยี่ยมสถานรับเลี้ยงเด็กปฐมวัยกองทัพเรือ ในความรับผิดชอบของหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน จำนวน ๓ แห่ง ได้แก่ สถานรับเลี้ยงเด็กปฐมวัย ทร.๑๐ค่ายกรมหลวงชุมพร ทร.๑๑ค่ายพระมหาเจษฎาราชเจ้า ทร.๑๒ค่ายมหาสุรสิงหนาท ซึ่งนักเรียนส่วนใหญ่เป็นครอบครัวของกำลังพลในสังกัดหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน และได้มอบเงินสนับสนุนจำนวนหนึ่งเพื่อใช้ในกิจการของโรงเรียน การดำเนินการครั้งนี้เป็นไปตามแผนงานที่ชมรมภริยานาวิกโยธินกำหนดไว้ เพื่อครอบครัวนาวิกโยธินอย่างเป็นรูปธรรมอย่างแท้จริงเมื่อวันที่ ๒๔ สิงหาคม ๒๕๖๑