คุณพรสิริ พงษ์ศิริ ประธานชมรมภริยานาวิกโยธิน เดินทางเยี่ยมให้กำลังใจแม่บ้านศูนย์ส่งเสริมอาชีพ ค่ายจุฬาภรณ์ ในการจัดนิทรรศการและออกร้านจำหน่ายผลิตภัณฑ์ ของสมาชิกกลุ่มส่งเสริมอาชีพ ซึ่งเป็นชาวบ้านในพื้นที่รับผิดชอบของ หน่วยเฉพาะกิจนาวิกโยธิน กองทัพเรือ ระหว่างวันที่ ๓-๕ สิงหาคม นี้ ณ ศูนย์แสดงสินค้าอิมแพค เมืองทองธานี อาคาร Hall ๘ ล็อค ๕๘ กิจกรรมดังกล่าวนอกจากจะเป็นการประชาสัมพันธ์ภารกิจของหน่วย ในการส่งเสริมอาชีพให้กับประชาชนแล้ว ยังเป็นการเปิดตลาดให้กับสมาชิกส่งเสริมอาชีพด้วย ในงานนี้ได้รับความสนใจจากประชาชน ผู้มาเที่ยวชมงาน หน่วยงานต่างๆเป็นอย่างยิ่ง เมื่อวันที่ ๔ สิงหาคม ๒๕๖๑