ผบ.กรม ร.๑ พล.นย. ร่วมคณะ ผบ.นย. เข้าร่วมพิธีตักบาตรข้าวสาร อาหารแห้ง เนื่องในวันขึ้นปีใหม่ ๒๕๖๒ ณ ศาสนสถานหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน เมื่อวันที่ ๒๗ ธ.ค.๖๑
Release Date : 27-12-2018 00:00:00
น.อ.สมรภูมิ จันโท ผบ.กรม ร.๑ พล.นย. ร่วมคณะ ผบ.นย. เข้าร่วมพิธีตักบาตรข้าวสาร อาหารแห้ง เนื่องในวันขึ้นปีใหม่ ๒๕๖๒ ณ ศาสนสถานหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน เมื่อวันที่ ๒๗ ธ.ค.๖๑
![](/1infantryreg/upload/images/images/1%20(53).jpg)
![](/1infantryreg/upload/images/images/271261%20(6).jpg)
![](/1infantryreg/upload/images/images/271261%20(7).jpg)