น.อ.สุรเชษฎ์ ถาวรขจรศิริ ผู้บังคับการกรมทหารราบที่ ๑ กองพลนาวิกโยธิน พร้อมด้วยผู้บังคับบัญชา และกลุ่มแม่บ้านภายในพื้นที่ค่ายพระมหาเจษฎาราชเจ้า ร่วมกิจกรรมปลูกต้นไม้ เนื่องในวันต้นไม้แห่งชาติ ประจำปี ๒๕๖๑ ณ พื้นที่ค่ายพระมหาเจษฎาราชเจ้า เมื่อ ๓๐ พ.ค.๖๑ โดยมี พล.ร.ต.พิชิด วาดวารี ผู้บัญชาการกองพลนาวิกโยธิน เป็นประธาน